Smart Tivi Sony 49 inch 49X8000E, 4K Ultra HDR, MXR 200Hz
https://dienmayela.shop/smart-tivi-sony-49-inch-49x8000e-4k-ultra-hdr-mxr-200hz
Giá bán: 20.290.000 VNĐ
Liên hệ: 0122.936.000
Thông số kỹ thuật
Loại tivi                                                       Smart Tivi
Kích thước                                                  49 inch
Độ phân giải                                                 4K Ultra HD (3840 x 2160px)
Tần số quét                                                   Motionflow™ XR 200 Hz
Hiển thị nội dung                                           4K HDR
Kết nối
Kết nối Internet                                              Wifi tích hợp, Cổng LAN cắm dây mạng
Cổng AV                                                        Có cổng Composite và cổng Component
Cổng HDMI                                                    Có
Cổng USB                                                     Có
Cổng VGA                                                    Không
Cổng xuất âm thanh                                       Cổng Optical (Digital Audio Out), Jack loa, tai nghe 3.5 mm
Tích hợp đầu thu kỹ thuật số                           DVB-T2
Smart Tivi/ Internet Tivi
Hệ điều hành, giao diện                                  Android 6.0 (Marshmallow)
Các ứng dụng sẵn có                                     YouTube, Trình duyệt web
Điều khiển thông minh                                    Không
Điều khiển tivi bằng điện thoại                           Bằng ứng dụng Video & TV SideView
Kết nối Bàn phím, chuột                                    Có
Tương tác thông minh                                       Tìm kiếm bằng giọng nói (42 ngôn ngữ)
Công nghệ hình ảnh, âm thanh
Tivi 3D                                                             Không
Tổng công suất loa                                           20 W